Join the Conversation

4 Comments

Your email address will not be published.

 

  1. Hello pi gusto ko po sana mag pa ampon kase hindi na po ako tinatanggap ng magulang, gusto ko na rin po mag karoon ng piece of mind, dahil napapagod narin po ako sa buhay ko, mas gugustuhin ko pa pong tumira sa ampunan kesa sa magulang kona hindi narin naman po ako matanggap, dahil may sarili narin silang pamilya, plss po pumayag na kayo kailangan ko lang talaga po ng matitirhan,gusto ko narin mas maging open ako kay lord pqra mas masolve ko probe sana pumayag po kayo, salamat po.

  2. Gusto p sana nmin mgasawa magadopt ng baby…pede po b dto madami n po kmi tinutulungan n orphange pero hndi po cla nag papa adopt ng bata..slamat po s sasagot